Module quang Linksys LACXGSR SFP+ 10GBASE-SR Module quang Linksys LACXGSR SFP+ 10GBASE-SR 10GBASE-SR LINKSYS 15.660.000 đ Số lượng: 100 cái
  • Module quang Linksys LACXGSR SFP+ 10GBASE-SR

  • Mã SP: 10GBASE-SR
  • Giá bán: 15.660.000 đ
  • Bảo hành : 12 tháng
  • Hãng sản xuất : LINKSYS

Số lượng
  Nếu gặp vấn đề khó khăn trong việc đặt hàng, xin vui lòng liên hệ 0902 412 774 Hoặc xem hướng dẫn đặt hàng TẠI ĐÂY.
Module quang Linksys LACXGSR SFP+ 10GBASE-SR
- 10Gbase-SR: 10 Gbps
- Cáp quang Multimode fiber
- Khoảng cách: 300m
- Bước sóng: 850nm
- Dễ dàng cài đặt và Plug-and-Play
- Dễ dàng mở rộng phạm vi hệ thống mạng từ khoảng cách hạn chế 100-meter tối đa của RJ45 port lên tới 300 đến 500 meters với chuẩn multi-mode modules.

GỌI NGAY ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN – NHIỀU CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI VỀ GIÁ

so dien thoai lien he ho tro cua google tai vietnam  HOTLINE:   0902.412.774 

 

Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm dịch vụ của Long Việt Telecom - chúng tôi luôn mong muốn đem lại dịch vụ tốt và giá cả hợp lý nhất cho mọi quý khách hàng.  

LongVietTelecom - Giải pháp hoàn hảo cho gia đình và doanh nghiệp.

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật   
     

 

test
Sản phẩm nổi bật

Nhà sản xuất

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây